Điện trở xả Sikes RXG20-3KW/120RJ
Giá Bán: 299đ
Thông Tin Sản Phẩm
Thông số kỹ thuật Điện trở xả Sikes RXG20-3KW/120RJ
Loại
Wire wound resistor
Công suất định mức
3kW
Điện trở
120Ohm
Điện áp định mức
<1.2kV
Điện áp điện môi
3kV
Chất liệu điện trở
OCr25AL5
Đường kính thân
70mm
Chiều dài thân
420mm
Phương pháp lắp đặt
Surface mounting
Phương pháp đấu nối điện
Screw
Khối lượng tương đối
2.8kg
Chiều rộng tổng thể
485mm
Chiều cao tổng thể
135mm
Chiều sâu tổng thể
70mm