Bộ nguồn OMRON S8VS-12024A
Bộ nguồn OMRON S8VS-12024A
Bộ nguồn OMRON S8VS-12024A
Giá Bán: 299đ
Thông Tin Sản Phẩm
Bộ nguồn OMRON S8VS-12024A
Thông số kỹ thuật của Bộ nguồn OMRON S8VS-12024A
Loại
Switching power supplies
Loại chuyển đổi điện áp
AC/DC to DC
Hình dạng
With cover
Số đầu ra
1
Công suất đầu ra
120W
Điện áp định mức đầu ra
24VDC
Dòng điện định mức đầu ra
5A
Số pha đầu vào
1
Nguồn cấp
100...240VAC, 80...370VDC
Tần số đầu vào định mức
50Hz, 60Hz
Hiệu suất
83%, 85%
Chức năng bảo vệ
Overload protection, Overvoltage protection
Chức năng
Quạt làm mát tích hợp
No
Kiểu đấu nối
Screw terminals
Kiểu lắp đặt
DIN rail mounting
Nhiệt độ môi trường
-10...60°C
Độ ẩm môi trường
25...85%
Khối lượng tương đối
550g
Chiều rộng tổng thể
50mm
Chiều cao tổng thể
119.5mm
Chiều sâu tổng thể
121.3mm