Điện trở xả sikes rxg20-1KW/50RJ
Giá Bán: 299đ
Thông Tin Sản Phẩm
Thông số kỹ thuật Điện trở xả SIKES RXG20-1KW/50RJ
Loại
Wire wound resistor
Công suất định mức
1kW
Điện trở
50Ohm
Điện áp định mức
<1.2kV
Điện áp điện môi
3kV
Chất liệu điện trở
OCr25AL5
Đường kính thân
60mm
Chiều dài thân
300mm
Phương pháp lắp đặt
Surface mounting
Phương pháp đấu nối điện
Screw
Khối lượng tương đối
1.4kg
Chiều rộng tổng thể
365mm
Chiều cao tổng thể
125mm
Chiều sâu tổng thể
60mm