Điện trở xả SIKES RXG20-300W/250RJ
Giá Bán: 299đ
Thông Tin Sản Phẩm
Thông số kỹ thuật của Điện trở xả SIKES RXG20-300W/250RJ
Loại
Wire wound resistor
Công suất định mức
300W
Điện trở
250Ohm
Điện áp định mức
<1.2kV
Điện áp điện môi
3kV
Chất liệu điện trở
OCr25AL5
Đường kính thân
40mm
Chiều dài thân
260mm
Phương pháp lắp đặt
Surface mounting
Phương pháp đấu nối điện
Screw
Khối lượng tương đối
1.2kg
Chiều rộng tổng thể
328mm
Chiều cao tổng thể
90mm
Chiều sâu tổng thể
40mm