Đèn tháp QLIGHT ST56MEL-BZ-2-24-RG 2 tầng 24VAC/DC có còi
Giá Bán: Liên hệ
Thông Tin Sản Phẩm
[​IMG]
24VDC, 24VAC; Số tầng: 2; Màu đỏ, Xanh lá; Sáng liên tục; 90dB; Bóng LED;… XEM THÊM [CÓ SẴN - GIAO NGAY]
Sản phẩm tham khảo:
Rơ le trung gian IDEC RJ1S-CL-D24 24VDC 5 chân dẹt 12A